Author: u***l
Date:
Review: Elle est vraiment trop belle et j'adore la couleur de plus elle est confortable et vraiment une belle longueur j'ai coupé la frange pour qu'elle sois de la bonne longueur
Màu sắc: Đen và trắng
Price: 215.000₫
| Material | Matte Silk |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | wear and go wig |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Black |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Y2K |
| Curl | Water Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 230 g |
| Chiều dài | 65 cm |
| Đầu | 55 cm |
| SKU | sb25083034435248708 |
Brand Name: clouder
Quality: 4834672 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: u***l
Date:
Review: Elle est vraiment trop belle et j'adore la couleur de plus elle est confortable et vraiment une belle longueur j'ai coupé la frange pour qu'elle sois de la bonne longueur
Màu sắc: Đen và trắng
Author: j***e
Date:
Review: I love this,and affordable,i love the color combination ❤️😘
Màu sắc: Đỏ và trắng
Author: f***3
Date:
Review: Good for the price, useful to wear for costume
Màu sắc: Đen và trắng
Author: h***8
Date:
Review: Stunning 😍 I highly recommend it
Màu sắc: màu xanh lá
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm